Posted in ITA การขับเคลื่อนจริยธรรม อวยพร โครงการปฏิบัติธรรมองค์การบริหารส่วนตำบลเหล่าพัฒนา ประจำปี 2567 1 เมษายน 2567การจัดตั้งทีมให้คำปรึกษาตอบคำถามทางจริยธรรมหรือคณะทำงานขับเคลื่อนเรื่องจริยธรรม 5 มกราคม 2567การจัดทำแนวปฏิบัติDos&Don’thเพื่อลดความสับสนเกี่ยวกับพฤติกรรมสีเทาและเป็นแนวทางในการประพฤติตนทางจริยธรรม 5 มกราคม 2567